ราคา 1380000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 1
โครงการ แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)

Nikkihome Phaopoksathid
0805449456
2018-11-30 00:12:54.0
เลขที่ประกาศ: 264003
รายละเอียดเพิ่มเติม
TGS0010
**ขาย**

Family Park Condo Ladprao 48

ขนาดห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 35 ตร.ม. ตึก B ชั้น 7 ห้องมุม วิวสระ ไม่มีตึกบัง ระเบียงทิศใต้ ไม่ร้อน

ขาย 1,380,000 บาท
ค่าโอน 50:50

มีครัว,ที่ดูดควัน,ซิ้งล้างจาน,แอร์, เครื่องทำน้ำอุ่น,
ตู้เย็น, ไมโครเวฟ ฯลฯ พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตามรูปค่ะ

ใกล้ MRT สุทธิสาร เพียง 5 นาที
**โครงการรถไฟฟ้าสายสีเหลือง
5 นาที สถานีภาวนา(ลาดพร้าว41)
7 นาที สถานีโชคชัย4(ลาดพร้าว53)
***เข้า-ออกได้2ทางถนนลาดพร้าวและรัชดา

-ส่วนกลาง29 บ./ตร.ม.
-สระว่ายน้ำ ฟิตเนต ที่จอดรถเดือนละ 100 บาท
-รปภ. 24 ชม.
-เข้า ออก ด้วยระบบคีย์การ์ด

สถานีที่ใกล้เคียง / การเดินทาง
-MRT สุทธิสาร
- MRT ห้วยขวาง
-ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนศรีรัช
-Esplanade รัชดา ตลาดรถไฟรัชดา
-Big C รัชดาภิเษก
-Central Plaza Grand พระราม9
-Foretune Town
-ใกล้ โรงพยาบาลเช่น โรงพยาบาลพระราม9 , โรงพยาบาลปิยะเวท,โรงพยาบาลเปาโล เมโมเรียล โชคชัย 4
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) Family Park Condominium (FP Condominium)
แฟมมิลี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม (เอฟ พี คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48) | Family Park Condominium (FP Condominium)